HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA

SHULE YA SEKONDARI IGURUBI
S.L.P91
IGUNA-TABORA

JINA LA MWANAFUNZI

YAH: FOMU YA MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA SHULE YA

SEKONDARI IGURUBI

Nafurahi kukuarifu kwamba, umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari
IGURUBI mwaka , HONGERA SANA.

Ninatumaini utaipokea na kuitumia vizuri nafasi hiyo kwa manufaa yako na taifa kwa ujumla.

1.
2.
3.

Shule ya sekondari ya IGURUBI ni ya kutwa na niyamchanganyiko yaani wavulana na wasichana
Shule ipo katika kata ya IGURUBI, tarafa ya IGURUBI, wilaya ya IGUNGA na mkoa wa TABORA.
Shule ya sekondari ya IGURUBI ipo umbali wa kilomita 90 kutoka Makao makuu ya Wilaya kupitia
Ibologero, na umbali wa Kilomita 45 kutoka Igunga kupitia Mbutu.

Nauli ya Kutoka makao makuu ya wilaya (IGUNGA) mpaka Igurubi ni shilingi 5000/= tu kwa usafiri
wa Basi linalopatikana katika kituo kikuu cha mabasi IGUNGA.

Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe. .............. R ; 2021. Hivyo unatakiwa kuripoti
shule siku hiyo ya tarehe ................... Y A /2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe
.............. [onn/2021

Mkazo mkubwa unaowekakwa katika shule hii, ni pamoja na TAALUMA, NIDHAMU USAFI NA KAZI
Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa kwa Mkuu wa shule siku ya
kuripoti kwa mwanafunzi ni pamoja na MEDICAL EXAMINATION FOMU iliyojazwa na mganga mkuu
wa hospitali ya serikali baada ya kufanya vipimo kwa mwanafunzi husika, pia fomu ya mzazi na
mwanafunzi ya kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo ya shule.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

Mzazi/Mlezi ni wajibu wako kumpatia mwanafunzi huduma zifuatazo:-

A.

KWA MWANAFUNZI MSICHANA

i) Sketi ya rangi ya Damu ya mzee ndefu inayovuka magoti yenye Marinda mawili
ii) Shati jeupe la mikono mifupi mbili

iii) Viatu vya Ngozi rangi nyeusi vya Kamba visivyo na visigino virefu( vya gorofa)
iv) Soksi nyeupe ndefu

V) Sketi nyeusi na T-shirt ya blue kwa ajili ya sare ya jioni na nje ya darasa

vi) Kwa wanaovaa hijabu rangi yake ifanane na sare ya shule

vii) Nguo za michezo ni track suit ya blue

viii) Sweta la blue
ix) Tai ndefu ya rangi ya damu ya mzee



KWA MWANAFUNZI MVULANA

i) Suruali rangi ya damu ya mzee mbili mshono wa kawaida na ziwe na lux( suruali
zinazobana/pisto/zisizo na turn up haziruhusiwi kabisa)

ii) Shati jeupe la mikono mifupi mbili lisilobana

iii) Viatu vya Ngozi rangi nyeusi vya Kamba visivyo vya gorofa

iv) Soksi nyeusi ndefu

v) Suruali nyeusi na T-shirt ya blue kwa ajili ya sare ya jioni na nje ya darasa

vi) Nguo za michezo track suit ya rangi ya blue

vii) Sweta la blue

viii) Tai ndefu ya rangi ya damu ya mzee.

MAHITAJI MENGINE YA MWANAFUNZI

Vifaa vya kujifunzia vikiwemo, Daftari aina ya COUNTER BOOK QUIRE TWO AU ZAIDI

Mkebe wa Hesabu, kalamu na file la kuhifadhia taarifa zake pamoja na matokeo yake wakati
wote akiwa shuleni

Matibabu( anatakiwa kujilipia CHF katika kituo cha afya)

Fagio kwa ajili ya usafi nje ya madarasa( aje nalo kila siku)

Jembe kwa ajili ya usafi pamoja na kazi za jioni( atakuja nalo siku litakapohitajika)

Kamusi ya kiingereza — Kiswahili (DICTIONARY)

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

OSBORN MATHERN MSAKA



FOMU YA MZAZI NA MWANAFUNZI YA KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA, KANUNI NA MAELEKEZO YA

SHULE

1. MZAZI/MLEZI

YV VYV VYV

JINA KAMILE oottt sttt e sve et seaae s st e e ste e sae st e s sas e sbeaeaatesesaes saneenssens

MAHALI UNAPOISHI SASA ...ttt sttt ssesesss e st sssssses s ses s ssesessssssssssssesssssssenes

KT e WILAYA ..o, MKOA.....ccco s
NAMBA YA SIMU ....cocoiriiieiiieeecciee e, SANDUKU LA BARUA ...t
UHUSIANO WAKO NA MWANAFUNZI ....eoveetiese ettt eeessee e eetvessaeseesvtesseesaesse e e sreassassnee s
MIIMI vttt et e r e e (JINA KAMILI), Nathibitisha kwamba

nimeyasoma na kuelewa vizuri sheria, kanuni,taratibu na maagizo yaliyotolewa na shule
yako na kwamba, kutoyafuata ni kwenda kinyume na maagizo hayo, hivyo ni kutenda
kosa

SAHIHI vttt st st e s

2. MWANAFUNZI

YV VV VY

JINA KAMILE (ot e s s e e st sae b sa st e bbb s
JINA LA SHULE ULIYOSOMA ..ottt sttt ettt e st r e e eresa e s s mennens
JINA LA MZAZI/MLEZI TOFAUTI NA HUYO HAPO JUU....coeviiiiirerieterireneecesie e seseenie s
ANUANIT YA MZAZL [ MILEZI ..ottt ettt sttt ettt e st et st st e s e seb e sen s
TAREHE YAKO YA KUZALIWA ....ccccocvviinnn, Y Y

M vttt s et v v eae e s ee s esbes e nbennean (Jina kamili). Nathibitisha kwamba
nimesoma na kuelewa vizuri sheria, kanuni, taratibu na maagizo yaliyotolewa na shule
yako na kwamba niko tayari kuyafuata kwa mujibu wa taratibu ya shule hii na niko tayari
kujiunga kidato cha kwanza katika shule yako mwaka huu wa masomo ......cc.ccceceveveeneen.
Pia natambua kuwa kwenda kinyume na maagizo hay ani kutenda kosa.

SAHIHL. i,



FORM NO: 1

IGURUBI SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM
TO THE MEDICAL OFFICER
RE:MR/MISS/MRS

MEDICAL CERTIFICATE

To be completed by Government medical officer
Please! Examine the above-named person as to his/her physical and mental fitness for full time learning
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N)  OPEIATIONS eecviieeceeceet ettt ettt et et et et et e e etestesteste e sesbeseesaesaasaseasestesee e sensastetaesersersareate st sensennensares
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r) Other serious diseases

The diagnosis reveals that, the above-named person is physically and mentally fit/ unfit for full time
studying

Name and signature of the medical officer



