
HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA 

SHULE YA SEKONDARI MWAKIPANGA 
            S.L.P 166, 
           IGUNGA. 

                                                         
                                                                               TAREHE ………/……../ 2020 

 
JINA LA MWANAFUNZI …………………………………………………………….. 
 
SHULE ATOKAYO ……………………………………. 
 
S.L.P …………. 
 
1.0 UTANGULIZI 
      Ninafurahikukuarifu kwamba umechaguliwa kujiuna na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka 2021.  
      HONGERA SANA. 
 
Mhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021. Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 22/01/2021 siku ya 
jumatatu saa 1:00 Asubuhi bila kukosa. 
 
2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA 
2.1 Wasichana (Sare za Shule) 

(i). Sketi ya kijivu nzito yenye marinda ya kupanga na urefu wa kupita magoti jozi (pair) mbili. 
(ii). Mashati mawili tetroni mikono mifupi (Mzazi ashone mwenyewe). 

(iii). Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na urembo wala visigino virefu vyenye kupigwa brush (vya kamba). 
(iv). Soksi ndefu nyeupe (stockings) jozi mbili sentimita 15 zisizo na urembo wowote. 
(v). Wasichana wa madhehebu ya kiislamu wanaopenda HIJAB wanaruhusiwa na iwe na rangi ya uniform. 

(vi). Sweta la damu ya mzee la kuvaa wakati wa baridi 
(vii). T-shirt mbili rangi nyekundu na nyingine rangi ya bluu. 

(viii). Dictionary na kamusi kwa matumizi yake binafsi. 
(ix). Sketi nyeusi nzito kwaajili ya kazi za nje. 
(x). Viatu vya michezo rangi yoyote. 

(xi). Daftari za kutosha 10 kubwa aina ya (Counter Book 2Q). 
(xii). Track suti ya bluu kwaajili ya michezo (suruali tu). 

(xiii). Daftari ndogo hazihitajiki 
 
2.2. Wavulana 

(i). Suruali ya kijivu nzito yenye mashono ya kawaida jozi mbili mifuko ya pembeni (usishone pisto) 
(ii). Mashati mawili tetroni mikono mifupi (Mzazi anunue mwenyewe). 

(iii). Viatu vyeusi vya ngozi visivyo na urembo wala visigino virefu vyenye kupigwa brush (Vya kamba) 
(iv). Soksi ndefu nyeusi (stockings) jozi mbili sentimita 15 zisizo na urembo wowote  
(v). Viatu vya urembo rangi yoyote. 

(vi). Sweta la damu yam zee la kuvaa wakati wa baridi. 
(vii). T-shirt mbili rangi nyekundu na nyingine rangi ya bluu. 

(viii). Mkanda wa ngozi rangi nyeusi 
(ix). Daftari za kutosha10 masomo yote tisa aina ya ( counter book 2Q) na vifaa vya jometri (set au kasha) 
(x). Dictionary na kamusi kwa matumzi yake binafsi. 

(xi). Suruali nyeusi kwaajili ya kazi za nje. 
(xii). Track suti ya bluu kwaajili ya michezo (suruali tu). 

(xiii). Daftari ndogo hazihitajiki. 
 
2.3. VIFAA VINGINE KWA UJUMLA. 

(i). Mfagio wa nje (Hard Broom) 
(ii). Faili folder 1 

 

___________________ 
HAMISI MPEMBA 
MKUU WA SHULE 



 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA 
SHULE YA SEKONDARI MWAKIPANGA 

 
FOMU YA MZAZI/MLEZI YA KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERIA, 

KANUNI NA MAELEKEZO MENGINE YA SHULE 
 

Mimi ………………………………………………..… (Taja majina yako matatu) 

Mzazi/ mlezi wa …………………………………………………. Kidato cha kwanza 

2021 (Taja jina la mwanafunzi). 

 

Kitongoji cha …………….……………………. Kijiji cha ………………………….. 

Kata ya ……………………… Tarafa ya …………………….. Wilaya ya 

……………… Mkoa wa ……………………………. 

 
Nakiri kuwa nimesoma kwa makini na kuelewa sheria zote za shule, kanuni, maelekezo 
na maagizo mbalimbali ya shule na kuahidi kuyatekeleza kikamilifu. 
 
……………………………. 
(Sahihi ya mzazi/Mlezi) 
 

Namba ya simu …………………………. 

 
SEHEMU B-MWANAFUNZI 

 
Mimi …………………………………………………………………….. wa shule ya 

msingi …………………… ninakubali kujiunga na shule ya sekondari Mwakipanga na 

nitafuata masharti yote na sheria za shule zote. 

 
SAINI…………………..     TAREHE ………………….. 
 
 
 

……………………… 
HAMISI MPEMBA 
MKUU WA SHULE 

 


