


TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA IGUNGA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA, HALMASHAURI INAUZA VIWANJA KATIKA MJI MPYA WA SATELITE CITY VILIVYOKO KILOMITA 2 MASHARIKI MWA SEKONDARI YA HANIHANI.

AIDHA, BEI YA KIWANJA KWA UJAZO WA MITA YA MRABA 1(SQUARE METER) INAUZWAKWA TSHS 1,200/=

- 1) KIWANJA CHA DINI 1 KINA UKUBWA WA 4,150m²
- 2) KIWANJA CHA SHULE YA AWALI 1 KINA UKUBWA WA 4,150m²
- 3) MAKAZI NA BIASHARA VIWANJA 20
- 4) VIWANJA VYA BIASHARA TU 9
- 5) VIWANJA VYA MAKAZI TU 119
- 6) KIWANJA CHA KITUO CHA AFYA 1 KINA UKUBWA WA 5,830m²

AIDHA, MUOMBAJI ATATAKIWA KUJAZA FOMU YA MAOMBI OFISI YA ARDHI YENYE GHARAMA YA TSHS 20,000. HELA HIYO ITALIPWA KWENYE AKAUNTI YA HALMASHAURI A/C NO 50910000537 OWN SOURCE ACCOUNT.


.....

REVOCATUS L. KUULI

MKURUGENZI MTENDAJI(W)

IGUNGA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
IGUNGA

Nakala: Mbao za Matangazo

TANGAZO HILI LITANZA TAREHE 15/03/2018 - HADI 16/04/2018