HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA
TAARIFA YA HATUA ZA UJENZI WA
VYUMBA VYA MADARASA

MPANGO WA MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19
UTEKELEZAJI WA UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA 100 HADI KUFIKIATAREHE 12 NOVEMBA, 2021

NAMBA: 01

JINA LA SHULE: Hanihani Sekondari

MRADI: ujenzi wa Vyumba 4 vya Madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 80,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: uchimbaji wa Msingi




NAMBA: 02

JINA LA SHULE: Bukoko Sekondari

MRADI: Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa Mchanga na Mawe unaendelea




NAMBA: 03
JINA LA SHULE: Itumba Sekondari
MRADI: Ukamilishaji wa Boma kwa fedha za Tozo ya Miamala

GHARAMA ZA UJENZI: 25,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021
HATUA YA UTEKELEZAJI: upauaji unaendelea




NAMBA: 04

JINA LA SHULE: Iborogero Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: ukusanyaji wa Mchanga unaendelea




NAMBA: 05

JINA LA SHULE: Nguvumoja Sekondari

MRADI: ujenzi vyumba 2 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: Maandalizi ya Mchanga




NAMBA: 06

JINA LA SHULE: Misana Sekondari

MRADI: ujenzi wa Vyumba 2 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 27 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa mawe unaendelea




NAMBA: 07

JINA LA SHULE: lgunga Sekondari

MRADI: Ujenzi vyumba 2 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: ufyatuaji wa toafali na ujenzi wa msingi unaendelea




NAMBA: 08

JINA LA SHULE: Igoweko Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: kusafisha eneo la kuweka Mchanga
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NAMBA: 09

JINA LA SHULE: Nkinga Sekondari

MRADI: Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 80,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: Uchimbaji wa Msingi na Ufyatuaji wa Tofali Unaendelea




NAMBA: 10
JINA LA SHULE: Mwisi Sekondari
MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: uchimbaji wa msi

ngi unaendelea
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NAMBA: 11

JINA LA SHULE: Mwanzugi Sekondari

MRADI: Ujenziwa Vyumba 2 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: Usombaji kokoto na Mchanga unaendelea




NAMBA: 12

JINA LA SHULE: Ziba Sekondari

MRADI: ujenzi wa madarasa 3

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 27 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa Kokoto na mchanga unaendelea




NAMBA: 13

JINA LA SHULE: Ichama Sekondari

MRADI: Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji wa eneo la kusomba mchanga




NAMBA: 14

JINA LA SHULE: Kamando Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: ufyatuaji wa tofali unaendelea




NAMBA: 15

JINA LA SHULE: Mwashiku Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji mchanga na mawe unaendelea
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NAMBA: 16

JINA LA SHULE: Mwayunge Sekondari
MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: kusafisha eneo




NAMBA: 17

JINA LA SHULE: Manonga Sekondari

MRADI: ujenzi wa Vyumba 2 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji mawe,uchimbaji na ujenzi wa Msingi unaendelea.




NAMBA: 18

JINA LA SHULE: Igurubi Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 80,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji wa eneo la ujenzi wa madarasa




NAMBA: 19

JINA LA SHULE: Mbutu Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji mchanga, mawe na kufyatua tofali




NAMBA: 20

JINA LA SHULE: Mwakipanga Sekondari
MRADI: la ujenzi wa madarasa 4
GHARAMA ZA UJENZI: 80,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji eneo
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NAMBA: 21

JINA LA SHULE: Ngulumwa Sekondari
MRADI: ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021
HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa mchanga,mawe na kokoto unaendelea




NAMBA: 22

JINA LA SHULE: Ndembezi Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa mchanga unaendelea




NAMBA: 23

JINA LA SHULE: Nanga Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji eneo




NAMBA: 24

JINA LA SHULE: Itunduru sekondari

MRADI: ujenzi vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: uchimbaji wa msingi eneo




NAMBA: 24

JINA LA SHULE: Kining’inila Sekondari

MRADI: ujenzi wa madarasa 3

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa mchanga wa unaendelea




NAMBA: 25

JINA LA SHULE: Choma Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji eneo




NAMBA: 26

JINA LA SHULE: Mwamashiga sekondari
MRADI: ujenzi wa chumba 1 cha darasa
GHARAMA ZA UJENZI: 20,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usombaji wa mchanga




NAMBA: 27

JINA LA SHULE: Simbo Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 120,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: ufyatuaji tofali unaendelea




NAMBA: 28

JINA LA SHULE: Kinungu Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji eneo unaendelea




NAMBA: 29

JINA LA SHULE: Mwamashimba Sekondari

MRADI: ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 40,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI:usombaji wa mchanga unaendelea




NAMBA: 30
JINA LA SHULE: Mhama mmoja Shule shikizi
MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa

GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=
TAREHE: 12 Novemba, 2021
HATUA YA UTEKELEZAII:




NAMBA: 31

JINA LA SHULE: lgunga Shule ya msingi

MRADI: ujenzi wa Bweni moja la wanafunzi walemavu
GHARAMA ZA UJENZI: 80,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji eneo unaendelea




NAMBA: 32

JINA LA SHULE: Sungwizi Shule ya msingi

MRADI: ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa
GHARAMA ZA UJENZI: 60,000,000/=

TAREHE: 12 Novemba, 2021

HATUA YA UTEKELEZAJI: usafishaji eneo unaendelea




