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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA WAZIRI MKUU TAWALA ZA MIKOA NA SERIKARI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA IGUNGA 

FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE 

SHULE YA SEKONDARI KINUNGU 

                                                              S.L.P 90 

                                                                                  IGUNGA-TABORA 

                                                                                                     TAREHE……………………….. 

Kumb Na KSS/JI/…….. 

MWANAFUNZI ………………………………………………………….. 

SHULE YA MSINGI………………… 

S.L.P…….. 

IGUNGA. 

HONGERA,UMECHAGULIWA KUJIUNGA KATIKA SHULE YA SEKONDARI KINUNGU 

KIAMBATISHO NO 1 

SARE ZA SHULE 

(A) WASICHANA 

 Sketi mbili nyeusi kitambaa kizito chenye marinda 14 yasiyozidi inch 1.5 ya kuelekea upande mmoja na 

urefu wake ufunike magoti. 

 Mashati mawili tetron mikono mifupi pamoja na soksi nyeupe ndefu 

 Viatu vyeusi vyenye kamba vya ngozi visivyo na urembo wala isigino virefu na soksi ndefu nyeupe 

 Wasichana wa Kiislamu wanaopenda kuvaa Hijab wakati wa masomo wanaruhusiwa lakini hijab iwe ya 

kushona nyeupe isiwe ya dukani,Nusu kanzu nyeupe isiyobana na sketi ndefu yenye linda box moja mbele na 

moja nyuma. 

(B) WAVULANA 

 Mashati mawili meupe (tetron) mikono mifupi 

 Suruari mbili zisizo na zaidi ya marinda mawili, mifuko miwili ya pembeni na mmoja wa nyuma. 

 Viatu vyeusi vyenye kamba vya ngozi pamoja na soksi nyeusi. 

NB: Mshono wa modal haurusiwi 

VIFAA VYA DARASANI 

 Madaftari makubwa 12 ya kuandikia masomo darasani 

 Madaftari makubwa 12 ya majaribio 

 Mkebe wa vifaa vya hesabu/Mathematical set (bofa) 

 Kalamu na penseli bila kusahau Rula 
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KIAMBATISHO NO 2 

SHERIA ZA SHULE 

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na 25 ya 1978 ambayao ilifanyiwa marekebisho 1995 ambapo uwapo shuleni 

unapaswa; 

 Kuheshimu viongozi wa siasa, serikali , wazazi , walimu , watumishi , wanafunzi wenzako na jamii kwa ujumla 

 Kuhudhuria na kuwahi kila siku shuleni bila kukosa 

 Kujua na kuelewa mipaka ya shule 

 Kuwa msafi wakati wote 

 Kuwahi katikashughuli zote za shule na nyingine unazopangiwa 

KIAMBATISHO NO 3 

AJE NA VIFAA VYA KUFANYIA USAFI NA SHUGULI ZA NJE 

 Ufagio wa nje na jembe moja 

 

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII 

………………………………… 

MKUU WA SHULE 


