



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA



Kumb,Na.AB.132/344/01/66

15/10/2024


TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Igunga anapenda kuwataarifu waombaji kazi ya **Mtendaji wa Kijiji Daraja la III** waliofanya usaili tarehe **15/10/2024** kuwa waliofaulu usaili huo ni kama ilivyoorodheshwa katika tangazo hili. Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Igunga tarehe **16/10/2024 saa 2:00 Asubuhi** wakiwa na vyeti halisi (**Original Certificates**) vya Elimu na Taaluma pamoja na vyeti halisi vya kuzaliwa. kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi katika usaili huo ,hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

**ORODHA YA WASAILIWA KADA YA MTENDAJI WA KIJJI
DARAJA LA III WALIOITWA KAZINI**

Na.	Mamlaka ya Ajira	Kada	Majina ya Walioitwa kazini
1.	Halmashauri ya Wilaya ya Igunga	Mtendaji wa Kijiji Daraja la III	1. Warsha Maduhu Benjamin
			2. Zawadi Salum Dimwe
			3. Flora Ezekiel Mahona
			4. Arcado John Karoli
			5. Baraka Sensa Julias
			6. Hasnas Nurdnin Kayanda
			7. Terence Paul Emanuel
			8. Zahra Amin Katabazi
			9. Regina Linusy Mbago
			10. Elfazi Elias Esau
			11. Brown Brown Silungwe
			12. Tausi Halifa Jafari
			13. Lawrence Staniford Kyamba
			14. Michael Yohana Mimbi
			15. Lucia Godfrey William

IMETOLEWA NA:


Joseph R. Mafuru
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
IGUNGA**

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA IGUNGA**

Halmashauri ya Wilaya, S.L.P 19, Igunga. Simu: +255 (026)-2650019, +255(026) 2650021.

Nukushi +255 (026)2650242. Barua pepe: ded@igungadc.go.tz. Tovuti: <http://www.igungadc.go.tz>