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IGUNGA YA
MAENDELEO

Igunga yaubeba mkoa kwa

ubora wa Miradi.

Ndg Shaka Hamdu Shaka,
amesema kuwa tangu
alipoingia Ilgunga ameona
namna miradi ilivyosima-
miwa kwa kiwango cha juu
sana. Amewataka viongozi
wengine wafike igunga
kwa ajili ya kujifunza. Shaka
alipongeza viongozi wa
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chama na serikali kwa kusi-
mamia fedha za maendeleo
zinazoletwa na mama yetu
mpendwa Mhe:Samia
Suluhu Hassani Rais wa
jamhuri ya Muungano wa
Tanzania. Akiwa Kata ya
Nanga  20/8/2022,Shaka
akaongeza kusema kuwa

lgunga  itumike  kama
SHAMBA DARASA, kwa
viongozi wengine kuja kuji-
funza Thamani ya fedha na
miradi  yenyewe  mu-
onekano wake inavyopen-
deza.

Limeandaliwa na Ramadhan Salum
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IGUNGA YA
MAENDELEO

Karibu tena Igunga ndg Shaka H. Shaka

Katibu Halmashauri Kuu ya CCM Itikadi na
enezi
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: | WAKUFUNZI WA MAENDELE-

O(SHAMBA DARASA) IGUNGA.
Kushoto Mhe:Sauda Mtondoo
Mkuu wa Wilaya ya Igunga. Kulia
Bi:Fatuma O. Latu Mkurugenzi
Mtendaji wilaya ya Igunga. Kari-
buni viongozi kujifunza Nidhamu
ya Fedha za maendeleo ya wana-
nchi(Shaka H. Shaka Katibu itikadi
na Uenezi Taifa CCM).
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Mbunge wa Igunga kujenga ofisi
za CCM kila Kata.

Mhe: Nicholaus
Ngasa amemwambia
Katibu wa Itikadi na
uenezi Taifa, kuwa
anampango wa Kku-
jenga ofisi za chama

kila  kata. Ngasa
amesema ofisi hizo
zitajitosheleza  kimi-

undombinu, ikiwa ni
pamoja na Ukumbi
wa mikutano na
Mageti mawili ya bi-
ashara, ili kuongeza
vitegauchumi vya
chama cha mapin-
duzi (CCM).Kitabu
chenye picha za mu-

onekano wa majengo
hayo yatakayojengwa
amemkabidhi Nd-
g;Shaka H. Shaka.
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Rais Samia aupiga mwingi kila
sekta jimbo la Manonga na
jimbo la Igunga.
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Mhe:Seif  Gulamali
Mbunge wa jimbo la
Manonga, ametoa

shukrani za dhati kwa
niaba ya wananchi
kwa Mhe:Samia
Suluhu Hassani Rais
wa Jamhuri ya Muun-
gano wa Tanzania,k-
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wa Kuwapatia Fedha
nyingi za maendeleo
katika  miradi ya
Elimu, Afya, Maji na
Barabara,  Shukrani
hizo amezitoa mbele
ya katibu wa Itikadi na
uenezi Ndg: Shaka H.
Shaka. Pia Gulamali

ameiyomba  serikali
itengeneze barabara
ya kutoka Ndala,
Simbo, Nkinga, Ziba
hadi Choma kwa
kivango cha Lami
yenye urefu wa kilo-
mita 83.

Limeandaliwa na lx?amadhan Salum
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Shaka: nitakuwa mpambe wenu
kuwapigia debe mpate fedha za
maendeleo.

Hayo ameyasema mawili ya Igunga na kila kata kuimalisha
Ndg: Shaka H. Shaka Manonga, Kiongozi chama cha Mapin-
baada ya kufurahish- huyo amewaahidi  duzi(CCM).
wa na hali ya viongozi wa chama
maendeleo alioyaona na serikali kuwa ata-
kwenye majimbo rudi tena kuzunguka




