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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA WAZIRI MKUU TAWALA ZA MIKOA NA SERIKARI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA IGUNGA 

FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE 

SHULE YA SEKONDARI ZIBA 

                                                              S.L.P 12 

                                                                                  IGUNGA-TABORA 

                                                                                                     TAREHE……………………….. 

Kumb Na ZSS/JI/…….. 

MWANAFUNZI ………………………………………………………….. 

SHULE YA MSINGI………………… 

S.L.P…….. 

IGUNGA. 

YAH : MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ZIBA KIDATO CHA ………… MWAKA ………. 

Ninayofuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga katika shule ya sekondari Ziba iliyopo wilayani Igunga , Mkoa wa 

Tabora , Shule ipo km 27 kutoka Nzega na km 58 kutoka Igunga. 

Aidha ni matumaini yetu kuwa utaendeleza ari ya kusoma kwa bidii uwapo shuleni utatakiwa kusoma, kufanya kazi za nje kwa 

bidii na kutii sheria za shule , kuheshimu viongozi wa ngazi zote na kuonyesha heshima kwa jamii inayokuzunguka wakati wote. 

Shule itafunguliwa tarehe ……………. hivyo unapokuja shuleni ni muhimu kuja na mahitaji yote kama fomu hii inavyoeleza .  

KARIBU SANA ZIBA-MASTERY FOR SERVICE 

Nakutakia maandalizi mema 

………………………… 

ALLY .M.NOHOYE 

MKUU WA SHULE 

0754411332 

KIAMBATISHO NO 1 

SARE ZA SHULE 

(A) WASICHANA 

 Sketi mbili nyeusi kitambaa kizito chenye marinda 14 yasiyozidi inch 1.5 ya kuelekea upande mmoja na 

urefu wake ufunike magoti. 

 Mashati mawili tetron mikono mifupi pamoja na soksi nyeupe ndefu 

 Viatu vyeusi vyenye kamba vya ngozi visivyo na urembo wala isigino virefu na soksi ndefu nyeupe 
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 Wasichana wa Kiislamu wanaopenda kuvaa Hijab wakati wa masomo wanaruhusiwa lakini hijab iwe ya 

kushona nyeupe isiwe ya dukani,Nusu kanzu nyeupe isiyobana na sketi ndefu yenye linda box moja mbele na 

moja nyuma. 

(B) WAVULANA 

 Mashati mawili meupe (tetron) mikono mifupi 

 Suruari mbili zisizo na zaidi ya marinda mawili, mifuko miwili ya pembeni na mmoja wa nyuma. 

 Viatu vyeusi vyenye kamba vya ngozi pamoja na soksi nyeusi. 

NB: Mshono wa modal haurusiwi 

VIFAA VYA DARASANI 

 Madaftari makubwa 12 ya kuandikia masomo darasani 

 Madaftari makubwa 12 ya majaribio 

 Mkebe wa vifaa vya hesabu/Mathematical set (bofa) 

 Kalamu na penseli bila kusahau Rula 

VIFAA VYA MICHEZO 

Mwanafunzi anatakiwa aje na vifaa vya michezo kama raba , bukta ,tracksuit, socks na Tshirt aina ya jezi 

KIAMBATISHO NO 2 

SHERIA ZA SHULE 

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na 25 ya 1978 ambayao ilifanyiwa marekebisho 1995 ambapo uwapo shuleni 

unapaswa; 

 Kuheshimu viongozi wa siasa, serikali , wazazi , walimu , watumishi , wanafunzi wenzako na jamii kwa ujumla 

 Kuhudhuria na kuwahi kila siku shuleni bila kukosa 

 Kujua na kuelewa mipaka ya shule 

 Kuwa msafi wakati wote 

 Kuwahi katikashughuli zote za shule na nyingine unazopangiwa 

KIAMBATISHO NO 3 

AJE NA VIFAA VYA KUFANYIA USAFI NA SHUGULI ZA NJE 

 Ufagio wa nje,ndoo moja ya lita kumi na jembe moja 

WANAFUNZI WA HOSTEL 

Huduma ya Hosteli ni hiyari kwa hiyo kuna fomu maalumu zinazopatikana shuleni ofisi ya Mkuu wa Shule. 

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII 

………………………………… 

MKUU WA SHULE 


