
IGUNGA YA 
MAENDELEO
DC IGUNGA AWAFUNDA WATENDAJI 
WA KATA 9 WALIOKABIDHIWA PIKIPIKI

Mkuu wa wilaya ya 
Igunga Tabora ame-
wataka watendaji  
wote wa kata kwenda 
kutekeleza majukumu 
yao kwa wakati na 
weledi, 
Amewaambia wa-
tendaji hao kuwa 
lengo la kupewa pikip-

iki ni kuwahudumia 
wananchi, hategemei 
kuona pikipiki hizo 
zikabadilishiwa ma-
tumizi kinyume na 
malengo ya serikali. 
Aidha DC Ameuponge-
za uongozi Mzuri wa 
Mkurugenzi mtendaji 
bi Fatuma Latu, kwa 

kuitumia chenji ilioba-
ki kwenye ununuzi wa 
gari na kuamua kufa-
nya kitu kinachoo-
nekana.
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DED IGUNGA: CHENJI IKIBAKI TUNAFANYIA
MAMBO YA MAANA 

“Mh. Mkuu wa wilaya 
tulipewa fedha na 
mheshimiwa Rais 
mama Samia suluhu 

Hasani,ya kununulia 
gari la mkurugenzi 
mtendaji wilaya ya 
igunga,Fedha zilizo-
baki(chenji) tuka-
kubaliana katika 
vikao halali, 
kununua pikipiki 11 
ambazo leo utaziga-
wa kwa watendaji 

wa kata 9, pikipiki 1 
atapewa mwandishi 
wa vikao (cc) na 
nyingine itakuwa 
kitengo cha fedha"  

Hayo yamesemwa na 
Mkurugenzi mtendaji 
wa halmashauri ya 
wilaya ya igunga, Bi 
Fatuma Omari Latu, 
wakati wa kumkaribi-
sha Mkuu wa wilaya 
Mheshimiwa Sauda 
Mtondoo kwenye hafla 
fupi ya kukabidhi pik-
ipiki hizo.

SHERIA NA TARATIBU ZA NCHI ZIFUATWE
Mkuu wa wilaya igunga, Amewata-
ka watendaji wa kata 9 waliopewa 
pikipiki tarehe 14/7/2022  wa-
hakikishe wanapata mafunzo ya 
kuendesha pikipiki, mafunzo ya us-
alama barabarani na kupata 
leseni, Nchi hii inaendeshwa kwa 
sheria. (alisema DC).Lakini pia ma-
funzo yanakufanya uwe salama 
wewe mwenyewe, watumiaji wa 

barabara, na chombo chenyewe 
pia kitadumu.
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WATENDAJI WA KATA KUMEKUCHA KUHUDUMIA WANANCHI.

Baada  ya kukabidhiwa 
pikipiki makao makuu 
ya wilaya ya igunga 
sasa wanaelekea 
kwenye kata zao kucha-
pa kazi.

AFISA MTENDAJI WA KATA YA KINUNGU AISHUKURU SERIKALI 
 

Afisa mtendaji wa 
kata ya Kinungu, Bw 
Michael Leonard 
Myampi, ameishukuru 
serikali ya mama 

Samia Suluhu 
Hasani, kwa 
mambo mazuri yan-
ayofanyika kwa wa-
nanchi, 
pia ameushukuru 
uongozi wa hal-
mashauri na uongo-
zi wa Bi Fatuma 

Latu kwa kuwafikiria 
na kuwapa vyombo 
vya usafiri(pikipiki) 
“Tunaahidi kuwa tut-
atekeleza majukumu 

yetu kama yalivyoain-
ishwa kwenye muon-
gozo, ni rahisi kufika 
kila kijiji katika kata 
na kusimamia shu-
ghuli za maendeleo 
katika kata” Alisema 
Michael Leonard 
Mtendaji  wa kata ya 
Kinungu.

Watendaji wa Kata 9 baada ya kukabidhiwa pikipiki, zilizonunuliwa kwa fedha iliyobaki (chen-
ji) baada ya kununua gari jipya la mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya igunga

HALIUZWI Limeandaliwa na Ramadhan Salum 


