JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA

TANGAZO

FURSA YA UWEKEZAJI KWA NJIA YA UBIA (PPP)
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Igunga anawatangazia Wananchi wote ‘

fursa ya Uwekezaji kwa utaratibu wa ubia (PPP) wa Choo cha kulipia. Wawekezaji
wanakaribishwa kuleta andiko la wazo la Mradi katika maeneo yafuatayo.

NA | ENEO WAZO LA BIASHARA/PENDEKEZO
1 | Eneo la uwekezaji la soko la Uwekezaji wa kujenga choo cha kulipia
Gerson kinachozalisha mapato
2 | Eneo la egesho la malori Uwekezaji wa kujenga choo cha kulipia
kinachozalisha mapato
3 | Soko kuu Uwekezaji wa kujenga choo cha kulipia
kinachozalisha mapato
4 | Soko la kati Uwekezaji wa kujenga choo cha kulipia
kinachozalisha mapato
5 | Soko la Magharibi Uwekezaji wa kujenga choo cha kulipia
kinachozalisha mapato
6 | Soko la Samia Uwekezaji wa kujenga choo cha kulipia
kinachozalisha mapato

MASUALA YA KUZINGATIA
1. Utaratibu huu wa ubia (PPP) ni makubaliano baina ya Halmashauri ya Wilaya ya

Igunga na mbia kutoka Sekta binafsi ambae atatekeleza jukumu la Halmashauri kwa
niaba ya Halmashauri kwa muda maalum.

2 Mbia atawekeza fedha, atajenga Miundombinu, ataendesha na kutunza na atapokea
malipo kutoka kwa watumiaji wa huduma na atalipa mapato ya Halmashauri ya
wilaya kwa muda maalum kwa mujibu wa mkataba.

3. Kwa yeyote mwenye uhitaji wa kuwekeza kwa utaratibu huu, awasilishe barua ya
kusudio ikiambatana na wazo la Mradi kwa kuzingatia muundo wa Sheria na Kanuni
ya ubia (PPP). Wasilisha maombi yako kabla ya tarehe 31/10/2025.

Wasilisha wazo la Mradi kupitia Email: ded@igungadc.go.{z au anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.LP 19,

IGUNGA.
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MKURUGENZI MTENDAJI



