

HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA

MKOA WA TABORA
Simu Na. 026-2650021 (D/L)
Na. 026-2650019 (G/L)
Fax Na.026-2650242



IDARA YA
S.L.P.19,
IGUNGA.

Kumb. Na.HWIG/JB/.....

Tarehe:.....

YAH: MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA KITUO CHA KAZI

Jina la mwombaji.....Cheo.....
Ninaomba kuondoka kwenye kituo changu cha kazi..... tarehe.....
Kwenda Kufanya shughuli/kazi zifuatazo:-
1.
2.
3.
4.

Nitasafiri kwa gari la Ofisi/Ndege/Meli/Basi/Miguu. Na ninaomba fedha za safari
Tsh..... nitakaa huko kwa muda wa siku..... kwa hiyo nitarudi
tarehe

.....
SAHIHI YA MWOMBAJI

MAONI YA MKUU WA IDARA:

Ninamruhusu/Simruhusu Mtumishi huyu asafiri kwenda.....kwa siku.....

.....
SAHIHI YA MKUU WA IDARA

IDHINI YA MKURUGENZI MTENDAJI MWENYEWWE/AFISA UTUMISHI WA WILAYA:

Ninaidhinisha/sijaidhinisha safari kwa siku.....

TAREHE:.....

SAINI: